ชุมชนคนใจดี !!
ตุลาคม 22, 2017, 14:13:15

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ค้นหา:     การค้นหาขั้นสูง
วิธีใส่ VDO ในเว็บบอร์ด กรุณา คลิกที่นี่ จ้า
107189 กระทู้ ใน 11117 หัวข้อ โดย 453856 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: AlmaAltma
* บอร์ดรวม บอร์ดรวม บอร์ดรวม บอร์ดรวม บอร์ดรวม ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  ชุมชนคนใจดี !!
|-+  กลุ่ม หลากหลายสีสัน
| |-+  บอร์ด หาเพื่อนขำขันชวนกันเที่ยว (ผู้ดูแล: ', ขิง)
| | |-+  ไปอยุธยากันไหม
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปอยุธยากันไหม  (อ่าน 18673 ครั้ง)
'
Moderator
jaidee5

Re: ไปอยุธยากันไหม
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 16, 2007, 02:43:32 »

นั่นแน่ น้องหมวย  มามุขนี้ เลยหรอ ตอบน้องหมวยก่อนไปนอน ...  ร้าน น ่า นั่ง จริงๆ  ... อิอิ   ราคาพิเศษ เด้วจะติดต่อผ่านพี่ชายให้ค่ะ  ยังไง จะมาโพสต์รูปต่อ แล้ว  แวะมาดูนะคะ  Roll Eyes

อาหาร อร่อย ค่ะ    นั่งไม่ค่อยนานเท่าไร เกรงจายเจ้าของร้าน แค่ประมาณ ห้าโมงเช้า กว่าๆเกือบถึงสี่โมงครึ่งเอง
วันนั้นแอร์คุ้ม  คาราโอเกะ ก็คุ้มเหมือนกัน  ความรู้สึกเหมือน อยู่บ้านค่ะ  smitten
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ส่วนบึงนี้มีบัวอยู่ดอกเดียว แต่กรรมแท้เทียวไกลเกินไขว่คว้า
น้ำรินทร์
jaidee5

My Heart Will Go On ....

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 10:14:25 »

แนะนำร้านอาหาร นั่งสบายๆ ชื่อร้านมื้อพิเศษ อยู่ตรงข้ามสนามกีฬากลาง ของ อยุธยา

ขอบคุณค่ะ........  คุณ na'    กำลังหาอยู่พอดี    แต่คิดไม่ออกว่าตั้งอยู่ที่ไหน ?

smitten    อยากกลับไปอีก .........  สักครั้ง     smitten
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
time
jaidee3

อยู่เพื่อกิน

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 17, 2007, 12:13:55 »

ไม่ทราบว่าใครรู้จักร้านที่ขายส้มตำผักหวานบ้างค่ะ เคยอ่านเจอในหนังสือ แต่พอไปอยุธยาเข้าจริงๆก็หาไม่เจอค่ะ ในหนังสือเห็นแล้วน่ากินมากๆเลย

เรารักในหลวง
'
Moderator
jaidee5

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 18:22:12 »

ร้านผักหวาน อยู่่บริเวณทางเข้า วัดสุวรรณดาราม  ผั่งซ้ายของถนน

ส่วนบึงนี้มีบัวอยู่ดอกเดียว แต่กรรมแท้เทียวไกลเกินไขว่คว้า
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
« previous next »