ชุมชนคนใจดี !!
กรกฎาคม 17, 2019, 01:11:01

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ค้นหา:     การค้นหาขั้นสูง
มาเล่นเกมส์ในเว็บกันคะ ... ลองเล่น หรือ ประลองกัน คลิกที่นี่ จ้า
107193 กระทู้ ใน 11121 หัวข้อ โดย 453856 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: AlmaAltma
* บอร์ดรวม บอร์ดรวม บอร์ดรวม บอร์ดรวม บอร์ดรวม ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  ชุมชนคนใจดี !!
|-+  กลุ่ม การตลาด
| |-+  บอร์ด ซื้อขาย แลกเปลี่ยน โฆษณา นำเสนอ
| | |-+  ใครชอบเล่นเนตมาดูที่นี้อาจจะรวยไม่รู้ตัว
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบเล่นเนตมาดูที่นี้อาจจะรวยไม่รู้ตัว  (อ่าน 1798 ครั้ง)
ae11
jaidee1
*

ใครชอบเล่นเนตมาดูที่นี้อาจจะรวยไม่รู้ตัว
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 08:17:00 »

***แค่รับจ้างclick web ก็ได้เงินใช้แล้ว..ลองทำตามไม่ยากเลย***
ผมขอสรุปง่าย ๆ ว่า ทุกเว็บต้องการ Rating คือจำนวนคนที่เข้ามาเพื่อขอเงินสนับสนุนจาก sponsorงานที่ให้เราทำคือการclickเพื่อเพิ่ม rating ให้กับ web และได้รับค่าตอบแทนเป็นเช็คสกุล us dollar เป็นเงิน 15000 บาทขึ้นไปต่อเดือน เพียงทำงานวันละ1-2ชม (ซึ่งไม่ต้องทำทุกวันด้วย)แค่เช็คเมล์และ click web ที่ให้มา โอกาสดี ๆ รอคุณอยู่แค่เอื้อม!!!*********

*****ทำไมต้องทำงานนี้ *****
1. เพียงเริ่มสมัครก็ได้ SignUp Bonus! 20000 $ (0.035%เป็นค่าคอมของเราคิดเบ็ดเสร็จเท่ากับ 245 บาทที่จะได้ แค่สมัคร!)++ไม่ต้องลงทุน ไม่ต้องมีเงินก้อน หรือเข้าอบรมฟังผลิตภัณฑ์ให้เสียเวลา++
2. แค่เช็คเมล์ตัวเองตามปกติและ click เปิดเว็บไซด์ที่ลิงค์มากับเมล์ ก็ได้ 1000-2000 $ ต่อเมล์ โดยเปิดทิ้งไว้ 60-150 วินาทีแล้วแต่กำหนด และเปิดพร้อม ๆ กันโดยกด shift (10-20 เมล์หรือweb ต่อวัน เท่ากับ 10000-40000$ ต่อวันคิดเป็นค่าคอมของเรา 122-490 บาทต่อวัน) ซึ่งคุณใช้เวลา 10 นาทีก็เสร็จ
3. รายได้จากการ click banner หรือโฆษณา 2000$/web(~25บาท) ซึ่ง มี 4-6 web/วัน (100-150 บาท/วัน) 10 นาทีก็เสร็จ
4. เพิ่มรายได้ไม่จำกัดแค่สร้างเครือข่าย(ไม่ทำก็ได้ถ้าไม่อยาก post ข้อความหรือไม่มีเวลาพอ)แต่ถ้าทำจะได้รับReffeal Bonus!เพิ่มอีก 2000$(25บาท)ต่อจำนวนคนที่สนใจต่อจากเราซึ่งทุกคนพร้อมจะมีรายได้เพิ่ม และได้อีก 25% จากยอดรวมของทุกคน(ทีม) วิธีสร้างเครือข่ายเพียง search หาคำว่า"บอร์ด"หรือ "ตั้งกระทู้" copyและpaste ข้อความนี้ลงไป (ผมไม่สงวนลิขสิทธิ์เพราะเราเป็นทีมเดียวกัน) ++ไม่ต้องขับรถพบลูกค้า แค่ตั้งกระทู้ให้คนที่สนใจเข้ามาอ่าน ++
5. ยอดถึง $1.6 ล้าน คุณรอรับเช็คได้เลย (คลิกคนเดียว1เดือนยอดก็ถึง/คลิกเป็นทีม15วันแล้วแต่จำนวนลูกทีม)
6. คุณยกเลิกการเป็นสมาชิกได้ทุกเมื่อ เพราะนี่ไม่ใช่สัญญาแต่เป็นความสมัครใจอยากมีรายได้ของเราเอง

***** ขั้นตอนการสมัคร *****
จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษเพราะเค้าจะส่งเช็คมาตามที่อยู่ที่คุณระบุไว้ครับ
1. Click ที่นี่เลยครับ
http://www.ippomails.com/pages/index.php?refid=ืีae11(หรือ copy URL นี้ลงในช่อง Address แล้ว Enter ได้เลยครับ)
2. คลิกที่ Sign Up ใส่ e-mail ของคุณ ต้องเป็นของ Yahoo หรือ Hotmail ถึงจะเร็วครับ
3. ไปที่ Inbox ใน e-mail ของคุณจะพบ mail ใหม่สุดถ้าไม่พบให้ดูที่ junk mailหรืออีเมล์ขยะนั่นแหละครับ ( คลิกลิงค์ที่ตัวหนังสือยาว ๆจากนั้นจะมีแบบให้กรอก กรอกเป็นภาษาอังกฤษครับ)
4. User name : ใส่ชื่ออะไรก็ได้ตามต้องการเพื่อใช้ Log in ควรตั้งที่จำง่ายๆ แล้วจดเก็บไว้ครับ
5. Send emails to: : เลือก eMail Address ครับ
6. First Name : ใส่ชื่อจริงของคุณครับ
7. Last Name : ใส่นามสกุลของคุณครับ
8. Address : ที่อยู่ที่ต้องการรับเช็ค >>>>ตัวอย่าง 99/9 Moo.9 Soi.Charoennakorn 99 Charoenkrung Rd. Tumbol.Bangpad Amphur.Bangna
9. City : ชื่อจังหวัด
10. state : เลือก N/A ครับ
11. ZipCode : รหัสไปรษณีย์ครับ
12. Country : Thailand ตอนเลือกน่ะดูให้ดี จะมี 2 อัน อันที่ผิดจะ เป็น
Thailland ให้เลือก Thailand ตัว l ตัวเดียวครับ
13. Referred by : ใส่ ae11 (อาจใส่อยู่แล้ว)
14. **สำคัญมากครับคือต้องใส่เครื่องหมายถูกตรงช่องสี่เหลี่ยมเล็กๆข้างล่างให้หมดทุกช่องครับ **
15. select a payment method : เลือกเป็น Check ครับ
16. payment account ID : พิมพ์ Check ครับ
17. Password : ใส่ รหัส 5 ตัวขึ้นไปครับ เพื่อใช้ login
18. Confirm Password : ยืนยัน Password อีกครั้งครับ
19. กด Sign up จากนั้นเค้าจะส่ง user name กับ password ให้คุณอีกครั้งทางอีเมล์ แล้วก็ login ได้เลยครับ
20. login เข้าไปที่http://www.ippomails.com/pages/enter.php
***** ขอโชคดีและสนุกกับการเช็คเมล์อย่างผม *****

..... ลักษณะการทำงาน .....
วิธีที่ 1 เเสนจะง่ายที่สุดในการเพิ่มเงิน
1. login เข้าไปที่ http://www.ippomails.com/pages/enter.phpคลิกที่ แท็บ Earning Options แล้วคลิก Paid to Click:ระบบจะมี Banner มาให้คลิกเปิด ไว้ 60 วินาที จนขึ้นว่า Your account has been credited. Thank You! แล้วค่อย ปิด
โดยสามารถคลิกได้ทีละหลายๆ อันได้จะทำให้ไม่เสียเวลา โดยกดปุ่ม Shift ค้าง ไว้แล้วคลิกที่แบนเนอร์ทีละอัน โดยจะมีแบนเนอร์ให้คลิกวันละประมาณ 5-6 แบนเนอร์ ( เช็คยอดเงินได้ที่ Earnings ครับ )
2. ใน Inbox จะมี e-mail เข้ามาทุกวันวันละเกือบ 20 Mail โดยจะมา 2 แบบ คือ
2.1 $10000 Shared มีทั้งหมด 5 link
2.2 $2000 Shared มี 1 link คลิก link ยาวๆ แล้วเปิดทิ้งไว้ 60 วินาทีจนขึ้นว่า Your account has been credited. Thank You! แล้วจึงค่อยปิดครับ
* เมื่อคลิก banner หรือ link ในเมล์ครั้งแรก มันจะให้เราใส่รหัส 4 ตัว คล้ายๆรหัสสมัครเมล์ เพื่อตรวจสอบว่าคุณคลิกเอง ไม่ได้ใช้โปรแกรมโกง คุณแค่ดูเลขแล้วคลิกเลือกข้างล่างให้ตรงกับตัวเลขที่เห็น แล้วก็รอ แค่เนี๊ย...

วิธีที่ 2 น่าสนใจกว่าเพราะได้เงินมากกว่า และได้ทุกวัน
1. หาสมาชิกเพิ่มจากการโฆษณาในเว็บไซต์ หรือโพสเว็บบอร์ดต่างๆ เพื่อให้มีคนมา สมัครสมาชิกทำเหมือนกับที่ผมทำ หากมีคนสมัครสมาชิกภายใต้ชื่อของคุณ คุณจะได้ โบนัสเพิ่มอีก 2000$ เป็นค่าตอบแทนในการแนะนำเพื่อน ยิ่งคุณแนะนำมากคุณก็จะได้ เงินมาก
2. คุณจะได้เปอร์เซ็นต์หากว่าคุณแนะนำต่อโดยใช้ชื่อของคุณและถ้าหากคุณสมัครเสร็จแล้ว คุณต้องการแนะนำเพื่อน ๆ ให้สมัครต่อจากคุณ ให้เปลี่ยนด้านหลัง ? refid=ตามด้วยชื่อ username ของคุณ และหากคุณหาลูกทีมของคุณเพิ่มขึ้นคุณก็จะได้ รับผลประโยชน์เพิ่มขึ้น เช่น เพิ่มจำนวนจดหมายที่จะได้รับ มีการหาสมาชิกให้ อัตโนมัติ เพิ่มอัตราเงินที่ได้จากการอ่านอีเมล์ขึ้นอีก 30% เป็นต้น สามารถเช็ค ได้นะครับว่าใครเป็นลูกทีมบ้างโดยทางเว็บเค้าจะรายงานมา และถ้าคุณอยากโฆษณาใน เว็บบอร์ดต่าง ๆ ให้ copy ข้อความนี้ แล้วเอาไปโพสในเว็บบอร์ดต่าง ๆได้เลยนะครับ โดยเปลี่ยนตัวลิงค์ให้เป็นชื่อคุณ และเล่าเรื่องของคุณ แนะนำเพื่อน ๆให้มา สมัครต่อจากคุณเพื่อสร้างสายงาน จะมีโบนัสให้ด้วย 2000$

.....เขามีกฎอยู่ว่า สามารถสมัครได้คือ คอมพิวเตอร์ 1 เครื่อง ต่อ 1 ครั้งเท่านั้นนะครับ แต่จะเช็คเมล์ซ้ำเครื่องก็ได้ และการสมัครจะต้องมีผู้แนะนำ ไม่ฉะนั้นจะถือเป็นโมฆะ ก็คือว่าตอนสมัคร ในช่อง Referred by : จะต้องมีชื่อผู้แนะนำ อย่างตอนคุณสมัคร คุณต้องใส่ ae11 และเมื่อคุณแนะนำต่อ ก็เปลี่ยน เป็น username ของคุณต่อไป หากคุณไม่ได้ทำการ Login ภายใน 14 วัน คือหลังจาก เลย 14 วันไปแล้ว เค้าก็จะลบ Account ของคุณออกเพราะคุณทำให้บริษัทเสียรายได้ บริษัทจะส่งเป็นเช็คเงินสดมาให้โดยหักค่าทำเนียมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จากนั้นก็ นำเช็คไปขึ้นเงินที่ธนาคาร .....เเนะนำ ให้ไปขึ้นเงินที่ ธ.กรุงไทย เพราะเสียค่าธรรมเนียมถูกสุด (ประมาณ 200 บาท).....ทำดูนะครับ.....
......ถ้าทำจริง ๆ ไม่นานก็ได้เงิน เช็คยอดแล้วก็รอรับเช็คได้เลยและเว็บนี้เป็น เว็บของต่างประเทศเป็นเว็บที่ถูกกฎหมาย จ่ายแน่นอนไม่มีหลอกลวง ทำได้อย่างเปิด เผย สามารถตรวจสอบได้จริง ที่***http://www.keepdomain.com***คลิก whois ***พิมพ์ ippomails.com ใน***คลิก ตกลง ลงไปและรอผล ***

*******วิธีเบิกเงิน*******
$$$ พอเห็นตัวเลขในเว็บอาจจะดูเวอร์ไป ซึ่งมันเวอร์จริงๆครับ แค่สมัครก็ได้ 2000$ แล้วมีที่ไหน ถ้าได้จริงคนไทยก็รวยกว่าทักษิณแล้ว คือว่าคุณค่าอ่านเมล์ 2000$ 1000$ อะไรเนี่ยเราไม่ได้ทั้งหมดหรอกครับ เราจะได้แค่ 0.35% แค่นั้นเอง ถ้ามันน้อยอย่างนี้แล้วมันจะคุ้มมั๊ยล่ะครับ คำตอบก็คือ คุ้มครับ ตัวอย่างการคำนวณรายได้นะครับ Free Member Cashout ~ Cost: $99999 คุณจะต้องเอา 0.35% ไปคูณ จะได้ 349.9965$ ดูเหมือนน้อยนะครับแต่ลองเอาไปคูณค่าเงินของบ้านเราดูสิครับ หมื่นกว่าๆเลยนะครับ……ที่สำคัญคือเค้าไม่ได้ส่งเมล์ให้เราแค่วันละฉบับ แต่จะส่งให้ไม่เกินวันละ 20 ฉบับ ฉบับละ 2000$ บ้าง 1000$ บ้าง แต่ 1000$ จะมีหลาย link ให้คลิกในเมล์ฉบับเดียว แล้วก็ยังมี banner ในเวบที่เข้าไปคลิกได้อีก 5-6 อันต่อวัน ลองคำนวณดูละกัน วันนึงได้ไม่ต่ากว่า 10000$ แน่นอน ทำ 10 วัน ก็ถึง rate แล้วครับ จากนั้นกดเบิกได้เลย.......
*ถ้าอยากได้เงินเร็วก็ต้อง upgrade member แต่ไม่แนะนำนะครับเพราะว่าเสียตัง เล่นคลิกเอาตังฟรีดีกว่าครับ.......

XXXXขอให้อย่าทำผิดกฎของบริษัทเท่านั้น XXXX

*********** สิ่งสำคัญ ***************
.....อย่าโกงโดยเด็ดขาด โดยการสมัครเองหลาย ๆ ครั้งหรือสมัครเมล์มาใหม่ แล้วสร้างข้อมูลเอง ทางเว็บไซต์นี้เขามีระบบตรวจสอบถ้าเขาตรวจสอบแล้ว IP address ซ้ำกัน
ถ้าเขาจับได้เขาจะตัดสิทธิ์สมาชิกโดยการลบทิ้งทันที .....เเค่คุณขยันคลิก
e-mail ที่ส่งมาให้ คุณก็มีเงินใช้สบายๆเเล้วหวังว่าเราคงจะได้รวยกันนะครับ ขยันๆกันมาก จะได้มีเงินใช้เยอะๆ
.....ลองทำดูไม่เสียหายครับ เล่นเน็ตเป็นประจำอยู่แล้ว...........
.....โอกาสดีๆ แบบนี้หายากมากครับ......อยากให้เพื่อนๆ...มีเงินใช้กันนะครับ
******จะรอช้าอยู่ทำไมครับ อยากรวยก็ต้อง
เวปหาเงินอื่นๆ
http://www.easy-gain.com/pages/index.php?refid=offkb111
http://200euromails.com/pages/index.php?refid=ae11
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jindai
jaidee1
*

Re: ใครชอบเล่นเนตมาดูที่นี้อาจจะรวยไม่รู้ตัว
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2007, 14:54:53 »

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
kanena
jaidee1
*

Re: ใครชอบเล่นเนตมาดูที่นี้อาจจะรวยไม่รู้ตัว
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 00:21:10 »

หาเงินง่าย ๆ เชิญทางนี้  ลองทำไม่เสียหาย ไม่ลองไม่รู้ค่ะ
เป็นบ.ของคนไทย บ.ลีนุกซ์บีน จำกัด
มีที่อยู่ให้ติดต่อตามตัวได้ไม่หายไปไหน
เปิดมาได้สี่ปีแล้วไม่โกงชัวร์ ได้เงินแน่นอน
แต่อาจจะนานหน่อยเพราะเค้าคิดแต้มสะสม
แค่คลิ๊กที่ป้ายโฆษณาทิ้งไว้ไม่เกิน 30 วินาที
แค่นั้นแหละ...ง่ายดี..แต่อย่าไปโกงเค้าโดยการ
สมัครหลาย ๆ รหัสแล้วกันเพราะเค้าจับได้น้า
แค่สมัครแล้วเข้าไป Activate code ในเมลล์ของคุณ
แล้วก้อเข้าเว็ปคลิ๊กที่โฆษณา...ได้แต้มสบาย ๆ เลย
สนใจก้อเข้ามาได้นะ...
คำแนะนำเพิ่มเติม...อย่าหยุดทำจนกว่าจะได้เงิน
ไม่งั้นจะเหมือนเสียเวลาไปฟรี ๆ อย่าย่อท้อ...อดทนไว้
จะได้รู้ว่าเงินทองไม่ได้หามาได้ง่าย ๆ จ้า..โชคดีทุกคน
ที่ตั้งบริษัท : 56/152 หมู่ 2 คูคต ลำลูกกา ปทุมธานี 12130
โทรศัพท์ : 0-2987-7463.0-2533-8937 (เบอร์ของบ.ลีนุกซ์ บีน จก.)
สนใจติดต่อคลิ๊กลิงค์ข้างล่างนี้ค่ะ http://www.thaiadpoint.com/tap6/html/landing.php?ref_id=282276
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
« previous next »